Listen, DJ Mdeme. Mm. Kama maneno yange kuwa yanaweza kutoboa mwili, upo mbona sasa ningekua na vidonda mwili muzima. Vita ya maneno, kuna watu ni majemedari, ukisema mushindane, mbona mikono misaino kupigwa vita ni kawaida, isikusumbue kusikiza umbea, singekushauri muchungaji wangu. Ufunge kani ntaa wanadamu, shida ni ulimi, ungejifunza ukimya. Aunaga sana fulani, we fulani, una shida gani na uongo? Wani mugope Mungu, ukumbuke ni hadi, kuna siku yaja kwa kila neno la kinywa chako utatolea hesabu. Mimi nimeshakwambia, kubali, uache utajijua, na shingo ya mkungumu kiwezi kujitetea kabisa. aliusema kwa ubaya, aliwasamehe. Na wewe uwasamehe, uwaombe, kwa maana hawajui wasemayo. wakiinaa mbaya, usishindane na mwajibu we hata oh, iwe ni ndugu wa karibu wajibuema kama maneno yange kuwa yanaweza kutoboa mwili huu, mbona sasa ningekuwa na vidonda mwili mzima. Vita ya maneno, kuna watu ni majemadari, ukisema mshindane mbona mikono zainua. Kupigwa vita ni kawaida, isikusumbue. Wewe ni mti wenye matunda, zoea mawe. Lia kidogo, nyamaza, hii uchungu uishe. Ah, ukiendelea una wapa kichwa. Ao ah, oh. Vasilaha za imani reje ya vitani, wakikona waseme umeshakuwa sugu oh. Acha waongee, acha waseme seme Dani ulimi ungejifunza ukimya, au na gasara fulani we fulani, una shida gani na uongo? wani mwogope Mungu, ukumbuke ni adi, kuna siku ya ja kwa kila neno la kinywa chako utatolea hesabu. Mimimi nimeshakwambia kubali, uwache