miguu yake taratibu nikajua majaribu mbona kama ni aibu ya, ya kutosha umenyadhibu kwa kila swali hunajibu nadhani nazani nitajijibu punguza kunyadhibu mwisho yote majaribu tutapata majawabu nahitajika kwe safari wemalioskae mbali lengo langu lengo lako tuvunje hili jabali pate mlango tuingie tukaishi kule kwa mbali namvika kitambaksona namvika kitambaksona doa. Namvika kitabaksona hey. Namvika kitabaksona doa