Keikoja, onja tena na tena, aya, chini boy, wasije wakala kabisa. Na wewe we waonjeshe huko, waambie mtoto alivyo mtoto show, rangi ya yogo jogo, aya, mtoto show, mtoto show Oh, wanaume tumepewa daraja kubwa kwa Mungu. Oh, mashababi tunakuwa na kila aina ya msungu, ila unapozidiwa VIP nafasi yangu, vile navyo hudumiwa nimepanda daraja yangu, nasema penye sifa usifiwa. VIP nafasi yangu, nikitaka kula nalishwa, nikitaka kunywa nanyweshwa