Luma, makule iziko wapi luma huku na kule zinachanganya swini huku na kule, mana nazosikia huku ndo nazosikia kule. Mimi nampenda anko magu mokosi wa makapu mkinikata, ah, damu yangu ni loasa mtupu, so wanangu wa ukawa vidole viwili juu. Hapa kazi tu ikulu okay, tu Hata nifungwe mtapaskia, hata nifungwe mimi ni ase