Mapenzi ya dhati, unajua kwenda na wakati umenifanya niwe smart, unanipenda kutoka kumoyo bila kujali sina noti. I love you forever, iorebapenda kweli, una nyakati baby, true love. Mapenzi ya kweli yanatoka ndani ya moyo, hakuna shule wala chuo kinachofundisha somo la mapenzi hilo, never, never, ever Tumepitia mengi hadi kuwa bibi na bwana. Nakumbuka enzi zile walivyoniponda sana etu, nanipenda jii mtw a kibati mlevi tena maraya, nitakuchezea ni kupotezea wakati tu. Yalisemwa mengi yote uliyapuza masikioni ukaweka pamba. We kwangu ndo moja namba, we kwangu ni mke bomba, ndio mama nimekupa cheo wendo mama mwenye nyumba Umenituliza Mnyamwezi, sitaki tena kuyumba yumba, siwezi kwachasoremba sitaki tena kasumba. Umenituliza Mnyamwezi, sitaki tena kuyumba yumba, si unashepu yenye fadhila, waga haichagui pamba, iwe ya shopu au mtumba, hata ukivaa hijabu zaidi unapendeza, ukivaa vitenge kichwani ufunge kiremba, yama African Queen huwa unatoka bomba We pekee ni kupendae hilo halina kificho. Kificho ndo maana nilikubali kuja kwa wazazi wako, alijuwe na ndugu zako wa home. Kwa upendo wa wangu wa dhati nikakuleta home, wakujuwe wazazi wangu pamoja na ndugu zangu, watambuwe kwamba wendiyo wabavu wangu na ndiyo mwandani wangu, kipenzi cha roho yangu, furaha ya maisha yangu. Waelewe kuwa wendiyo rafiki yangu na ndiyo mtani wangu, mama wa watoto wangu, pumziko la moyo wangu, chakwangu chakwako eni unaejijua shida na raha zangu, ubaya na uzuri wangu, uzima na maradhi yangu, wendo pacha wangu, wendo queen, mendo king, weni mke mwema kwangu, mkarimu sana kwa ndugu jamaa pamoja na rafiki zangu, mcheshi mpole, unaejua kumcha Mungu. Tumetimiza maandiko kama alivyoagiza Mungu kwenye kitabu cha Mwanzo moja mstari wa 26 hadi wa 31. I love you wife tume safari yetu ni moja, yani a jani ei tuzedi hadi kifo kitu tenge na ikibidi like, mi na wewe bora tufe siku moja, my wife. Yes, bora tufe...