ni vyema kukaa nyumbani mwa baba kwa amani, tufurahie. Ndipo tunatua shida za dunia na kumtwika fedheha zetu. Ni vyema kukaa dunia na kumtwika bebeha zetu. Ni vyema kuka nyumbani mwa baba kwa amani tufurahie, ndipo tunatua shida za dunia na kumtwika bebeha zetu. Mungu atutakase atu kwa ni nyumba yake mtakatifu, na atusafishe mioyo yetu, tusimame kwa ujasiri, tunyenyekeze mioyoni nyumbani mwa Baba shida za dunia na tunatua shida za dunia na kumtwika fedheha zetu. Ni vyema kukaa nyumbani mwa baba kwa amani tufurahie, ndipo tunatua shida za dunia na kumtika fedheha zetu.